HỘI NGHỊ CÔNG BỐ, BỔ NHIỆM CHỨC DANH PHÓ HIỆU TRƯỞNG TRƯỜNG THCS NGUYỄN LƯƠNG BẰNG
Sáng ngày 16/8/2023, tại trường THCS Nguyễn Lương Bằng, UBND huyện đã tổ chức hội nghị công bố và trao quyết định bổ nhiệm chức danh Phó Hiệu trưởng trường THCS Nguyễn Lương Bằng cho đồng chí Phạm Ngọc Thúy, giáo viên của nhà trường.
Tại Hội nghị đồng chí Nhữ Văn Cúc, Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện đã trao Quyết định của UBND huyện bổ nhiệm Phó hiệu trưởng trường THCS Nguyễn Lương Bằng.
Phát biểu tại buổi lễ đồng chí Nhữ Văn Cúc, Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện chúc mừng và giao nhiệm vụ cho đồng chí tân Phó hiệu trưởng trườngTHCS Nguyễn Lương Bằng, đồng chí cũng bày tỏ tin tưởng với năng lực công tác đã được chứng minh trong thời gian vừa qua cùng sự đoàn kết của ban lãnh đạo và tập thể cán bộ, công chức, viên chức trường THCS Nguyễn Lương Bằng, đồng chí tân Phó Hiểu trưởng nhà trường sẽ hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ mà lãnh đạo UBND huyện tin tưởng giao. Sau nội dung phát biểu, đồng chí Nhữ Văn Cúc Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện đã tặng bó hoa tươi thắm chúc mừng tân Phó hiệu trưởng Phạm Ngọc Thuý.
Phát biểu nhận nhiệm vụ, đồng chí Phạm Ngọc Thuý gửi lời cảm ơn sâu sắc đến các đồng chí lãnh đạo UBND huyện,, PGD, Ban Giám hiệu, cùng toàn thể CBGV của Nhà trường đã tin tưởng giao nhiệm vụ. Thông qua nội dung phát biểu, đồng chí Phạm Ngọc Thuý khẳng định và bày tỏ quyết tâm sẽ cố gắng hết mình đóng góp sức lực, trí tuệ cùng với tập thể sư phạm thực hiện thành công chiến lược phát triển Nhà trường, góp phần xây dựng Trường THCS Nguyễn Lương Bằng ngày càng phát triển hơn nữa.